ìpinnu òdò àti ìgbàjọ́
Ohun èlò tó ṣe kára láti fi ṣe ojú ọ̀nà jẹ́ ohun èlò tó ṣe pàtàkì gan-an láti fi ṣe ojú ọ̀nà àti láti fi bójú tó ojú ọ̀nà. Ẹ̀rọ tó lè lo ọ̀pọ̀ nǹkan yìí ní ọ̀bẹ̀ gígùn kan tó wà láàárín òpó iwájú àti òpó ẹ̀yìn, èyí tó lè máa darí rẹ̀ dáadáa kó lè máa ṣe àtúnṣe tó dára jù lọ. Àwọn ẹ̀rọ tó ń ṣe ojú ọ̀nà lóde òní ní àwọn ẹ̀rọ tó ń mú kí ojú ọ̀nà ríran dáadáa, èyí sì máa ń jẹ́ kí wọ́n lè máa fi ọ̀nà tó péye darí ibi tí ọ̀pá náà ga sí, ibi tí wọ́n ti ń yí i sí àti bí ọ̀pá náà ṣe ń tẹ Àdàkọ:Aṣayan Àdàkọ:Aṣayan Àdàkọ:Aṣayan Àdàkọ:Aṣayan Àdàkọ:Aṣayan Àdàkọ:Aṣayan Àdàkọ:Aṣayan Àdàkọ:Aṣayan Àdàkọ:Aṣayan Àdàkọ:Aṣayan Àdàkọ:Aṣayan À Àwọn ẹ̀rọ tó ń ṣe ojú ọ̀nà tí wọ́n fi ẹ̀rọ díésì tó lágbára ṣe sábà máa ń ṣiṣẹ́ dáadáa nínú àwọn àyíká tó le gan-an, láti ilé iṣẹ́ títì dé ibi tí wọ́n ti ń wa àwọn ohun èlò ìwakùsà. Wọ́n ṣe ilé alágbèéká náà lọ́nà tó dára gan-an, ó sì ṣeé wò dáadáa, ó sì ní àwọn ibi ìtọ́jú tó bá àkókò mu, èyí sì mú kó rọrùn láti rí ibi tí wọ́n ti ń ṣe àtọ̀dá. Àwọn ẹ̀rọ yìí tún ní àwọn ohun èlò míì tó lè mú kí nǹkan díjú, irú bí ẹ̀rọ tó ń ya nǹkan kúrò lára àwọn nǹkan tó ti le, èyí sì mú kí wọ́n túbọ̀ rọrùn láti lò. Ìbúra tí wọ́n máa ń lò fún iṣẹ́ máa ń tó mítà mẹ́wàá sí mẹ́rìnlélógún, èyí sì máa ń jẹ́ kí wọ́n lè fi ọgbọ́n bo àwọn àgbègbè ńlá. Àwọn tó ń ṣe àwọn nǹkan tó máa ń jẹ́ kí ojú ọ̀nà ríran dáadáa ṣe pàtàkì gan-an nínú iṣẹ́ kíkọ́ ilé àti ṣíṣe iṣẹ́ àtúnṣe, títí kan fífi yìnyín bọ́, fífi ẹ̀rọ gé àwọn àfonífojì, àti fífi àwọn nǹkan tó dára ṣe ojú ọ̀nà.